27 มกราคม 2567 วิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียง จัดโครงการ ค่ายเรียนรู้ภาษาจีนและภาษาอังกฤษหรรษา โดยนายวินัย จันทรานาค ผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียงได้ให้เกียรติเป็นประธานในพิธีเปิด และนางจันทนา สมนึก รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ กล่าวรายงาน ซึ่งในกิจกรรมมีการเรียนรู้ภาษาอังกฤษ ให้กับนักเรียนนักศึกษา ปวช.3 และ ปวส.1 ทุกสาขาวิชา ณ โดมอเนกประสงค์ วิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียง
![](https://msr.ac.th/wp-content/uploads/2024/01/27-มกราคม-2567-ค่ายภาษาอังกฤษ-45-1536x1024.jpg)