11 เมษายน 2567 นายวรศักดิ์ พานทอง นายอำเภอแม่สะเรียง เป็นประธานในพิธี พร้อมกับหัวหน้าส่วนราชการ และนายวินัย จันทรานาผู้อำนวยการวิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียง คณะผู้บริหารครูเจ้าหน้าที่ วิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียงร่วมเปิดในพิธีเปิดงาน โครงการศูนย์อาชีวะ ช่วยประชาชน (Fix it Center) เทศกาลสงกรานต์ พ.ศ.2567 ตั้งแต่วันที่ 11 เมษายน 2567 ถึง 17 เมษายน 2567 ให้บริการ ณ หน่วยบริการตำรวจทางหลวง(บ้านจอมแจ้ง) ข้างพิพิธภัณฑ์แม่สะเรียง
![](https://msr.ac.th/wp-content/uploads/2024/04/fixit-center-2567-2-1536x1025.jpg)