วันที่ 24-26 พฤศจิกายน 2566 นางสาววันทนีย์ คงความสะอาด หัวหน้างานพัสดุ วิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียง ได้รับมอบหมายจาก ผู้อำนวยการนายวินัย จันทรานาคให้เข้าร่วมโครงการฝึกอบรม หลักสูตร “การดำเนินการจัดซื้อจัดจ้าง การบริหารสัญญา การตรวจรับพัสดุ การตรวจสอบพัสดุประจำปี และการจำหน่ายพัสดุ พร้อมกรณีศึกษาจากหนังสือเวียน และข้อตอบหารือ” ณ โรงแรมเมอร์เคียว จังหวัดเชียงใหม่ ความมุ่งมั่นในการพัฒนาทักษะและความรู้ทางด้านการจัดการทรัพยากรทางการอาชีพและพัสดุทำให้นางสาววันทนีย์ คงความสะอาด มีโอกาสในการเสริมสร้างความรู้เพื่อนำไปใช้ประโยชน์ในงานที่ดำเนินอยู่ ณ ขณะนี้ ขอขอบคุณที่มอบหมายให้มีส่วนร่วมในโครงการ มีความเข้าใจและพร้อมที่จะให้ความร่วมมืออย่างเต็มที่ในการจัดซื้อจัดจ้าง การบริหารสัญญา การตรวจรับพัสดุ การตรวจสอบพัสดุประจำปี และการจำหน่ายพัสดุ ของวิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียงเป็นไปตามระเบียบ
![](https://msr.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/24-26-พฤศจิกายน-2566-เข้าร่วมโครงการฝึกอบรม-การดำเนินการจัดซื้อจัดจ้างฯ-5-1536x1152.jpg)