16 กุมพาพันธ์ 2567 นายวินัย จันทรานาคได้เป็นประธานในพิธี เปิดโครงการสัมนาเชิงปฏิบัติการวิชาชีพบัญชี “การพัฒนาความรู้บัญชียุคใหม่และการตลาดโลก ONLINE ” ประจำปีการศึกษา 2566 จัดโดยแผนกวิชาการบัญชี โดยมีผู้เข้าร่วมโครงการในครั้งนี้คือ นักศึกษาระดับประกาศนียบัตรวิชาชีพชั้นสูง ชั้นปีที่ 2 ณ ห้องประชุมจอมแจ้ง วิทยาลัยการอาชีพแม่สะเรียง
![](https://msr.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/MSR_5255-1-1536x1024.jpg)